கொ ரோனாவால் வீட்டுக்குள் மு டங்கும் மக்கள்!.. வைத்திருக்க வேண்டிய அத்தியாவசிய பொருட்கள் இவை தான்

0

கொ ரோனாவுக்கு ப யந்து மக்கள் தங்கள் வீட்டிலேயே தங்கி, தேவைப்பட்டால் மட்டுமே வெளியேறும் நிலைக்கு த ள்ளப்பட்டுள்ளனர்.தற்போதைய சூ ழ்நிலையில், உங்கள் வீட்டை ஒரு தனிமைப்படுத்தலுக்காக வைத்திருப்பது முக்கியம்.உங்கள் வீடுகளில் அத்தியாவசியமாக சில உணவுப் பொருட்களை வைத்திருப்பது நல்லது.நீண்ட நாட்கள் வைத்திருக்கக் கூடிய சில உணவுகளைப் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.இந்த உணவு பொருட்களை வாங்கி வைத்திருப்பதன் மூலம் அ சாதாரண சூ ழ்நிலையை கூட இலகுவில் கடந்து கொள்ள முடியும்.

 

 

அரிசி

உலகம் முழுவதும் பயன்படுத்தப்படும் உணவுப் பொருள் அரிசி. இது அனைத்து வகையான சமையல்களிலும் அவசியம். இந்தியாவில் அரிசி அதிகம் பயன்படுத்தப்படுகிறது. அரிசி நீண்ட ஆயுளைக் கொண்டுள்ளது. கொ ரோன வைரஸால் நீங்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட இந்நேரத்தில் உங்கள் நன்மைக்காக இருக்கும். இது பல மாதங்களாக நீங்கள் அலமாரியில் சேமித்து வைத்திருக்கலாம். இதை இறைச்சி, பயறு அல்லது காய்கறிகளுடன் சேர்த்து சமைக்கலாம்.

 

 

பாக்கெட்டுகளில் அடைக்கப்பட்ட காய்கறிகள்

செறிவூட்டப்பட்ட காய்கறிகள் மற்றும் பாக்கெட்டுகளில் அடைக்கப்பட்ட பட்டாணி போன்றவற்றை மற்ற உணவுகளுடன் சேர்த்து சாப்பிடலாம். இவை உங்களுக்கு புரதம், வைட்டமின்கள் மற்றும் ஃபைபர் ஆகியவற்றை வழங்குகின்றன. இது ஒரு நீண்ட தனிமைப்படுத்தலுக்கு சரியானதாக அமைகிறது. சூப் மற்றும் சாலட்களையும் தயாரிக்க நீங்கள் இ வற்றைப் பயன்படுத்தலாம். பதிவு செய்யப்பட்ட காய்கறிகள் நல்ல சுவை மற்றும் அலமாரியில் நீண்ட நாட்கள் இருக்கும்.

 

 

 

பாஸ்தா

பாஸ்தாவை பல வகையான உணவுகளில் பயன்படுத்தலாம். இதை நீண்ட நாட்கள் வைத்திருந்து உண்ணலாம். குழந்தைகள் முதல் பெரியவர்கள் வரை அனைவராலும் விரும்பி உண்ணப்படுகிறது பாஸ்தா. இதன் சுவை அனைவருக்கும் மிகவும் பிடிக்கும். இது வெவ்வேறு வடிவங்கள் மற்றும் அளவுகளில் கிடைக்கும். உங்கள் விருப்பு வெறு ப்புகளுக்கு ஏற்ப தேர்வு செய்யலாம். இது மலிவானது மற்றும் தயாரிக்க மிகவும் எளிதானது. இது பல்வேறு வகையான இறைச்சிகள் மற்றும் காய்கறிகளுடன் கலந்து உண்ணலாம்.

 

 

பானங்கள்

காஃபி, கிரீன் டீ மற்றும் குளிர்பானங்கள் அனைத்தையும் உங்க அலமாரி மட்டும் குளிர்சாதன பெட்டியில் வைத்திருங்கள். நீங்கள் தனிமைப்படுத்தபட்டு பின்பு இதனுடன் உங்கள் நாட்களை தொடங்கலாம். வை ரஸ் தாக்கும் இந்த நேரங்களில் வெளியில் செல்ல முடியாமல் , வெளி உணவுகளை உண்ணாமல் இருக்குபோது, இந்த உணவுப்பொருட்கள் உங்களுக்கு உதவும்

 

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.