தன் னை வி ட 7 வ ய து சிறி ய ந டி கரை தி ரு ம ண ம் செ ய் து கொ ண் ட பி ர ப ல ந டிகை . . .! ! ! யா ர் அ ந் த ந டி கை தெ ரி யு மா . . . ! ! ! இ வ ரை தி ரு ம ண ம் செ ய் து கொ ள் ள இ து தா ன் கா ர ண மா ம் . . . ! ! ! அ வர் கூ றி ய தை கே ட் டு ஷா க் கா ன ர சி க ர் கள் .. . ! ! !

0

தன் னை வி ட 7 வ ய து சி றி ய ந டி க ரை தி ரு மண ம் செ ய் து கொண் ட து கு றி த் து பே சி யி ரு க் கி றா ர் ந டி கை அ ர் ச் ச னா பூ ர ன் சி ங் . அ ர்ச் ச னா பூ ர ன் சிங் , ப ல் வேறு சி த் தி ர வேட ங் க ளி ல் ந டி த் த தோ டு , 1 0 0 க் கு ம் மே ற் ப ட்ட தி ரை ப்ப டங் க ளி ல் ந டி த் து ள்ளா ர் , இரு ப் பி னு ம் கு ச் கு ச் ஹோ தா ஹை யி ல் இ ரு ந் து மி ஸ் பி ர க ன் சா எ ன் று அ றி ய ப் ப டு கி றா ர் . மே லு ம் சி ற ந் த ந கை ச் சு வை நே ர த்தை க் கொ ண் ட ந டி கை வெ ளி யி ல் இ ரு ந் து த ன து ப ட் டு த ங் கு ம் இ ட த் தை ப் பா ர் க் கி றார் . ப ர் மீ த் சே த் தி யை ம ண ந் த அ ர் ச் ச னா பூ ர ன் சி ங் வ ய து வி த்தி யா ச ம் ப ற் றி பே சி ய அ ர் ச் ச னா பி ர ப ல பா லி வு ட் ந டி கை யா ன அ ர் ச் ச னா பூர ன் சி ங் ந டிக ர் ப ர் மீ த் சே த் தி யை கா த லி த்து தி ரு ம ண ம் செ ய் து கொ ண் டா ர் . அ வ ரை வி ட ப ர் மீ த் 7 வ யது சி றி யவ ர் .

இ ந் நிலை யி ல் வ ய து வி த்தி யா ச ம் ப ற் றி அ ர்ச் ச னா கூ றி யி ரு ப் ப தா வ து , நான் ப ர் மீ த் தை 1 9 9 2 ம் ஆ ண் டு தி ரு ம ண ம் செ ய் து கொ ண் டே ன் . மு ன் ன தா க நா ன்கு ஆ ண் டு க ள் கா த லி த் தோ ம் . வ ய து வி த் தி யா ச ம் ப ற் றி பே சி ய போ து ம் அ து எ ங் க ளு க் கு பெ ரி ய வி ஷ ய மா க தெ ரி ய வி ல் லை . ஒ ரு வ ர் மீ து ம ற் றொ ரு வை த் தி ரு க் கு ம் அன் பு அ தி க மா க இ ரு ந் த தா ல் தி ரு ம ண ம் செ ய் து கொ ண் டோ ம் . எ ங் க ள் கு டு ம் ப த் தா ரு க் கு அ ந் த வ ய து வி த் தி யா ச ம் பெ ரி தா க தெ ரி ந் த து . உ ன் னை வி ட சி றி ய வ ரை தி ரு ம ண ம் செ ய் யு ம் மு ன் பு

ஒ ன் று க் கு இ ர ண் டு மு றை யோ சி எ ன் று எ ன் கு டு ம் ப த் தா ர் தெ ரி வி த் தா ர்க ள் ஆ னா ல் நா ன் தெ ளி வா க இ ரு ந் தே ன் . p a rm e e t se t h i எ ங் க ளு க் கு தி ரு ம ண மா கி 3 0 ஆ ண் டு க ள் ஆ கி வி ட் ட து. இ ர ண் டு ம க ன் க ள் இருக்கிறார் க ள் . வா ழ் க் கை யி ல் ப ல வி ஷ ய ங் க ளை ஒ ன் றா க க ட ந் து வ ந் தி ரு க் கி றோ ம் . வ ய தை பற் றி நி னை த் த தே இ ல் லை எ ன் றா ர் . தி க பி ல் ச ர் மா ஷோ வி ல் சிற ப் பு வி ரு ந் தின ரா க இ ரு க் கி றா ர் அ ர் ச் சனா . அ டு த் த தாக I nd i a ’s L a u g h ter C h a mp i o n நி க ழ் ச் சியி ல் ந டு வ ரா க ப் போ கி றார் .

Leave A Reply

Your email address will not be published.