ஆர்.ஜே. விக் னேஷ் காந் த்க்கு நிச்ச யதார் த்தம் முடி ந் ததா. ..? ?? என் னது, அவ ருக் கு பா ர் த்த பெ ண் ஒரு ந டி கையா.. . ?? ? ப ல ரும் எதி ர்பா ரா த நேர த்தி ல் பு கை ப்ப டத் தை வெ ளி யிட்ட ந டி கர். .. ! !!

0

தற்போது தமிழ் சினிமா உலகில் வளர்ந்து வரும் முக்கிய நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்து வருகிறார் நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் . எந்த ஒரு சினிமா பின்புலமும் இல்லாமல் ஆரம்பத்தில் தொகுப்பாளராக அறிமுகமாகி தற்போது தவிர்க்க முடியாத நடிகராக வலம் வருகிறார் . இவரின் வளர்ச்சிக்கு முக்கிய காரணம் இவரின் தன்னம்பிக்கையும் , விடாமுயற்சியும் என்று தான் சொல்ல வேண்டும் . மேலும் சமீபத்தில் இவரின் நடிப்பில் வெளியான டாக்டர் திரைப்படம், 100 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து சாதனை படைத்தது . இதனால் இவரின் மார்க்கெட்டும் சற்று உயர்ந்தது என்று கூட கூறலாம். இதையடுத்து தற்போது அறிமுக இயக்குனர் சிபி சக்கரவர்த்தி இயக்கத்தில் டான் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார். இந்த திரைப்படத்தில் சிவகார்த்திகேயனுடன் இணைந்து பிரியங்கா மோகன் , எஸ் ஜே சூர்யா,பாலசரவணன் , முனிஸ்காந்த் போன்ற பல பிரபலங்கள் நடித்துள்ளனர் .இந்த படத்திற்கு அனிருத் இசையமைத்துள்ளார். இன்று திரையரங்குகளில் வெளியான இந்த திரைப்படம் மக்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது.தற்போது சினிமா மற்றும் சின்னத்திரைக்கு ஈடாக youtube போன்ற டிஜிட்டல் தளங்களில் சேனல்கள் நடத்தும் பலரும் அதிகம் பாப்புலராக இருக்கின்றனர். அந்த வகையில் பிளாக் ஷீப் என்ற சேனல் நடத்தி வரும் விக்னேஷ் காந்த் youtubeல் அதிகம் ரசிகர்களை கொண்டிருக்கிறார். அவர் மீசைய முறுக்கு, தேவ் உள்ளிட்ட பல படங்களில் காமெடியனாகவும் நடித்து இருக்கிறார்.

இ ன்று RJ விக்னேஷ் காந்த் திருமண நிச்சயதார்த்தம் நடந்து முடிந்திருக்கிறது. அதன் போட்டோ தற்போது வெளியாகி வைரல் ஆன நிலையில் தற்போது வாழ்த்துகள் குவிந்து வருகிறது. நிச்சயதார்த்தம் முடிந்திருக்கும் நிலையில் திருமண தேதி விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என அவர் தெரிவித்து உள்ளார். இப்படியொரு நிலையில் டான் படத்தின் இயக்குனரான சிபி நடிகர் விஜயுடன்,விக்னேஷ்காந்த் இந்தியத் திரைப்பட நடிகர் ஆவார். இவர் முதன்மையாக தமிழ்த் திரைப்படங்களில் நடித்து வருகிறார். இவர் மீசைய முறுக்கு 2017திரைப்படம்) திரைப்படத்தில் ஜீவா எனும் கதாப்பாத்திரத்தில் நடித்தார். யூடியூப் வலைத்தளத்தில் ஸ்மைல் சேட்டை எனும் நிகழ்ச்சியைத் தொடங்கியதன் மூலம் பரவலாக அறியப்பட்டார். . பின் பிளாக் சீப் எனும் நிகழ்ச்ச்சியைத் துவங்கினார்.

நெஞ்சமுண்டு நேர்மையுண்டு ஓடு ராஜா திரைப்படத்தில் பாடலாசிரியராக ஆனார். இணைந்து நடித்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது . அந்தவகையில் கடந்த 2017 ஆம் ஆண்டு இயக்குனர் அட்லி இயக்கத்தில் விஜய் நடிப்பில் வெளியான சூப்பர் ஹிட் திரைப்படம் தான் மெர்சல். இந்தப் படத்தின் போது அட்லியின் துணை இயக்குனராக பணியாற்றியிருக்கிறார் சிபி . இதனால் மெர்சல் படத்தில் விஜய் பத்திரிக்கையாளர்கள் முன் பேசும் கிளைமாக்ஸ் காட்சியில் தன்னுடைய துணை இயக்குனராக பணிபுரிந்த சிபி சக்கரவர்த்தியை நடிக்க வைத்துள்ளார் இயக்குனர் அட்லி . தற்போது அந்த புகைப்படம் சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது . இதோ அந்த புகைப்படம் நீங்களும் பாருங்க…

Leave A Reply

Your email address will not be published.