என்னது, நடிகை பி ரியாமணி யின் க ணவர் இந்த மு ன்னணி நடி கரா…??? பல ஆண் டுகளா க புகை ப்பட த்தை வெ ளியிடா ததற்கு இதுதான் கார ணமா…??? ரசிக ருக்கு இ ன்ப அ திர் ச்சி கொடு த்த நடிகை…!!!

0

தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், இந்தி, மலையாளம் என பல்வேறு மொழிகளில் நடித்து முன்னனி நடிகையாக பிரபலமானவர் பிரியாமணி. 2007ம் ஆண்டு பருத்திவீரன் படத்தில் முத்தழகு கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததற்காக தேசிய விருது பெற்றவர். த மிழ் சி னிமா உ லகில் ஒரு காலக ட்டத்தி ல் பிரபல நடி கையாகத் தி கழ்ந் த வந்தவ ர்கள் அதன் பிறகு பெ ரிதாக வா ய்ப்புகள் கிடை க்காமல் டிவி நி கழ்ச்சி களில் ந டுவரா க பங்கே ற்ற ஒரு சிலர் வரு கின் றார்கள். ஒரு சிலர் சீ ரியல் ப க்கம் செ ன்று உ ள்ளார்கள். அந்த வகையில் பாரதிராஜாவின் இயக்க த்தில் வெளிவந்த க ண்களால் கை து செய் என்ற திரை ப்படத்தின் மூ லம் கதாநா யகியாக அறிமுகமானவர் நடிகை பிரியாமணி என்பவர். அதன் பின்னர் நடிகர் கார்த்தி நடிப்பில் வெளியான பருத்தி வீரன் திரைப்படத்தில் மிக பிரபலமானார்.கடந்த மாதம் நடிகை பிரியாமணி, முஸ்தபாராஜ் என்பவரை காதல் திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணத்துக்கு பிறகு மவுனம் காத்து வந்த நடிகை பிரியா மணி, சமீபத்தில் தனது திருமண வாழ்க்கை பற்றி குறிப்பிட்டார். அவர் கூறியதாவது, ‘‘என் கணவர் முஸ்தபாவை செலப்ரட்டி கிரிக்கெட் லீகில் சந்தித்தேன். முதலில் நண்பர்களாகத் தான் பழகினோம். என் மீது அவர் காட்டிய அக்கறையே அவர் மீது எனக்கு காதலை வரவழைத்தது.

தற்போது திருமணம் முடிந்து விட்டது என்பதற்காக நடிப்பை நிறுத்திக் கொள்ள நான் எண்ணவில்லை. திருமணம் முடிந்த மூன்றாவது நாளே படப்பிடிப்புக்கு சென்றுவிட்டேன். அதற்கு என் கணவர் முழு சம்மதம் தெரிவித்திருக்கிறார். அதனை தொடர்ந்து நடிகை பிரியாமணி மலை க்கோட்டை, சாருலதா என பல திரை ப்படங்க ளில் நடிகை பிரியாமணி நடித் துள்ளார் என்பது குறிப்பிட த்தக்கது. இவர் த மிழி ல் மட் டுமல்லாமல் தெலு ங்கு மற்றும் கன் னடத் திலும் எண்ணற்ற திரைப்பட ங்களில் நடித்து ள்ளார். தற்போது பட வாய்ப் புகள் எதுவும் சரியாக வ ராத தால் தனியார் தொலை க்கா ட்சி ஒன்றில் தொகு ப்பா ளராக பணியாற்றி வரு கிறார் நடிகை பிரியாமணி. மேலும், கோலிவுட் சி னிமா துறையில் சில திரை ப்படங்கள் நடித்து இரு ந்தாலும்

இவரது தா க்க ம் இ ளைஞர்களை த ன்வசம் தி ரும்பி பார்க்க வைத் தது என்று தான் சொல் லவேண்டும்.  மேலும், இவர் ச மீபத் தில் இவர் நடி ப்பி ல் வெளியான தி பேமிலி மேன் 2 என்ற வெ ப் சீரி ஸ் ஹி ந்தியில் வெளியானது. மேலும், நடிகை ப்ரியாமணி தி ரு மணத் திற்கு பிறகும் மா ர்க்கெட் இ ழக்கா மல் தொடர்ந்து ஹிந்தி, தெலு ங்கு, கன் னடம் ஆகிய மொ ழிகளில் பல திரைப்பட ங்களில் நடித்து வருகி றார் என்பது குறிப்பிட த்தக்கது. இதனை தொடர் ந்து நடிகை ப்ரியாம ணிக்கு கடந்த, 2017ஆம் ஆண்டு மு ஸ்த பா ராஜ் என்பவருடன் தி ரு ம ணம் நடந்தது. சிறிது கா லமாக எந்த ஒரு புகை ப்படமும் வெளி வரவில்லை. அதனை தொடர்ந்து தற்போது தனது க ணவருட ன் நடிகை பிரியாமணி எடு த்துக் கொண்ட புகை ப்படம் சமூக பக்கத்தில் வெளியாக்கி உள்ளது. இதோ…

Leave A Reply

Your email address will not be published.