சா ய் பி ர சா ந்தி ன் ம ர்மா ன த ற் கொ லை க் கு கா ர ண ம் எ ன் ன தெ ரி யு மா . . . ?? ? உ ண்மை யா ன ர க சி ய த் தை உ டை க் கு ம் சீ ரி ய ல் ந டி கை . . . ! ! ! யா ர் அந் த ந டி கை தெ ரி யு மா . . . ? ?? அ ந் த கா ரண த்தை கே ட் டு ஷா க் கா ன ர சி க ர்க ள் . . . ! ! !

0

சீரியல் தொகுப்பாளராக அறிமுகமாகி, பல தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து, பிறகு வெள்ளித்திரையிலும் நடிக்க தொடங்கியவர் சாய்பிரசாந்த்.சாய் பிரசாந்த் 7 சூன் 1985 – 13 மார்ச் 2016 என்பவர் ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார். இவர் குறிப்பாக தமிழ்த் திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சித் தொடர்களில் தோன்றியுள்ளார். இவர் பாரதி, ஐந்தாம் படை, தெகிடி, நேரம் 2013, வடகறி 2014 உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் தி. நகர், ஸ்ரைன் விலங்கண்ணி மேல்நிலைப் பள்ளி, சிறீ அகோபில மட ஓரியண்டல் உயர்நிலைப்பள்ளி, மேற்கு மாம்பலம் போன்ற பள்ளிகளில் பயின்றார். இவரது தந்தை சென்னை தூர்தர்ஷன் தொலைக்காட்சி அலைவரிசையின் தலைமை செயல் அலுவலராக இருந்தார்.டி.டி.கே.யில் முக்தா பிலிம்சின் வித்யா என்ற மகா தொடரில் ஒரு குழந்தையின் பாத்திரம் சாய்க்கு கிடைத்த வாய்ப்பாகும். இவர் அகோபில மட ஓரியண்டல் உயர்நிலைப் பள்ளியில் பயின்றபோது, வாரணாசியில் நடந்துவந்த பாரதி திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பில் இளம் கவிஞர் பாரதியின் பாத்திரத்தை ஏற்க ஞான ராஜசேகரன், ஐ.ஏ.எஸ். அழைத்தார்.

மகாராட்டிரத்தின் பிரபல நடிகர் சயாஜி ஷிண்டேவுடன் இணைந்து இவர் அந்த பாத்திரத்தை செய்தார். காசியில் இருந்து திரும்பி வந்த இவர், இளம் கணினி ஆர்வலரான பலக்காடு பையனாக வீட்டுக்கு வீடு லூட்டி தொலைக்காட்சித் தொடரில் ஒரு பாத்திரத்தை ஏற்க இயக்குநரும் ஒளிப்பதிவாளருமான தங்கர்பச்சனால் பம்பாய் சாணக்யாவுக்கு அழைக்கப்பட்டார். இவரது திரைப்பட வாழ்க்கையில் முதல் வேதத்தின் முதல் ஸ்லோகமான “கணனாம் த்வா … ” என்று திரையில், அதுவும் கங்கைக் கரையில் ஓதலுடன் தொடங்கியது. பொழுதுபோக்கு ஊடகத்தில் சாய் பிரசாந்த் சன் மியூசிக் அலைவரிசையில் தொகுப்பாளர் பொறுப்பை திடீரென ஏற்றுக்கொண்டார்.

பின்னர் தொலைக்காட்சி தொடர்களில் பணியாற்றினார். ராடான் நிறுவனத்தின் அண்ணாமலை தொடரில் இவர் ஏற்று நடித்த விளையாட்டுத்தனமான இளைஞர் பாத்திரமானது திடீரென புதிய இயக்குனர் சி. ஜே. பாஸ்கரால் பயங்கர எதிர்மறையான பாத்திரமாக மாற்றப்பட்டது, இது இவருக்கு இளைய நம்பியார் என்ற பெயரை மக்களிடம் பெற்றுத் தந்தது. பின்னர் தொலைக்காட்சித் தொடர்களில், இவர் பெரும்பாலும் எதிர்மறை வேடங்களில் நடித்தார். ராதிகாவின் தயாரிப்புகளில் எடுக்கபட்ட பல தொடர்களில் நடித்தார். மேலும் சாய் பிரசாந்த் மானாட மயிலாட மற்றும்

ஜோடி நம்பர் ஒன் போன்ற நடன நிகழ்ச்சிகளிலும் போட்டியாளராக தோன்றினார். மேலும் இவர் தில்தில் மனதில் உட்பட இதர நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்து வழங்கினார். மேலும் இவர் முன்தினம் பார்த்தேனே , நேரம் , தெகிடி உள்ளிட்ட படங்களிலும் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளார். வடகறியில் , அவர் முன்னணி எதிர்நாயகனாக தோன்றினார். இவர், பல படங்களிலும் நடித்துள்ளார். வடகறி, நேரம், போன்ற படங்களில் முக்கிய கதாபாத்திரத்திலும் நடித்து இருக்கிறார். இந்த நிலையில், கடந்த 2016-ம் ஆண்டில் தற்கொலை செய்துகொண்டார் சாய் பிரசாந்த்.

இவர் மறைந்து 7 வருடங்கள் கழிந்த நிலையில், தற்போது இது குறித்து பேசியுள்ளார் சீரியல் நடிகை தேவி கிருபா. ஒரு நேர்காணலில் பேசிய இவர், சாய் பிரசாந்த் ரொம்பவே போல்டான நபர். சாப்பாடு இல்லாமலும், பணம் இல்லாமலும் இருந்தது தான் அவர் இறந்ததற்கு காரணம். மனைவியுடன் பிரச்சினை சம்பள பிரச்சினையால் தான் இறந்ததாக கடிதத்தில் எழுதி வைத்திருந்தான் என நினைக்கிறேன். பண ரீதியாக இந்த துறையில் எந்த பிரச்சனையும் நான் எதிர்கொள்ளவில்லை. அதுக்கு நான் ஒர்க் பண்ண எல்லா இயக்குனர்களுஇவரது தாய் லலிதா சுபாஷ் தமிழக பாஜகவின் ஒரு தலைவராகவும், பிராந்திய தணிக்கை வாரிய உறுப்பினராகவும் இருந்தார்.

நிரஞ்சனாவுடனான இவரது முதல் திருமணத்திலிருந்து  இவருக்கு ரக்ஷிதா பிரசாந்த் என்ற மகள் உண்டு.க்கும் நன்றி சொல்லியே ஆகணும். மேலும், எனக்கு என்ன பிரச்சனை என்று எல்லோருக்கும் தெரியும்.13 மார்ச் 2016 அன்று தனது வீட்டில் நஞ்சருந்தி பிரசாந்த் தற்கொலை செய்து கொண்டார் என் அம்மா என் மீது கம்ப்ளைன்ட் கொடுத்திருந்தார்கள். என் வாழ்க்கையில் நடந்த பல பிரச்சனைகளுக்கு என் அம்மா தான் காரணமே தவிர இந்தத் துறையும் மத்தவங்களும் காரணம் இல்லை” என்று தெரிவித்துள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.