பி ரப ல நடி கை யை கர் ப் பமா க் கி ஓ ட்ட ம் பி டி த் த பி ர பல இ யக் கு னர் . .. ! !! யார் அ ந் த ந டி கை தெ ரி யுமா . . . ?? ? கண் ணீ ர் விட் டு ம ல் க அ ழு த க ங் கனா . . .! ! ! வீ டியோ வை பா ர் த் த அ தி ர் ச் சியி ல் ர சி க ர் க ள் . . . ! ! !

0

பாலிவுட் சினிமாவின் டாப் நடிகையாக இருந்து வருபவர் நடிகை கங்கனா ரணாவத். சமீபத்தில் இவர் நடித்த ஜெயலலிதாவின் வாழ்க்கை வரலாறு படமாக வெளியாகி தலைவி படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. தற்போது பாலிவுட்டின் பிரபல மாடல்களை வைத்து பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியை போலவே லாக்கப் என பெயரிப்பட்டு ஹாட்ஸ்டாரில் ஒளிப்பரப்பாகி வருகிறது. இந்நிகழ்ச்சியை கங்கனா ரணாவத் தான் தொகுத்து வழங்கி வருகிறார். 24 மணிநேரமும் 72 ஆட்களுக்கு 16 போட்டியாளர்கள் பங்கேற்றுள்ள இந்நிகழ்ச்சி தற்போது வரை பலரின் அந்தரங்க விஷயங்களை வெளிச்சத்திற்கு கொண்டு வந்து சர்ச்சையை ஏற்படுத்தி வருகிறது. சமீபத்தில் நடிகை பூனம் பாண்டே சவால் விட்டு கேமரா முன் சட்டையை கழட்டி சர்ச்சையை ஏற்படுத்தினார்.சமீபத்தில் நடிகை பூனம் பாண்டே சவால் விட்டு கேமரா முன் சட்டையை கழட்டி சர்ச்சையை ஏற்படுத்தினார். அவரை தொடர்ந்து ஆண் போட்டியாளர் ஒருவர் தொழிலதிபருடன் அவர் கண்முன்னே உடலுறவு செய்தார் என்பதை கூறியும் அதிர்ச்சியை கொடுத்தார்.

இப்படி சென்று கொண்டிருக்கையில், தற்போது நடிகையும் லாக்கப் போட்டியாளருமான மந்தனா கரிமி ரகசிய செய்தியை கூறி பரபரப்பை ஏர்படுத்தியுள்ளார். ஒரு இயக்குனருடன் ரகசிய தொடர்பில் இருந்தாகவும் அவருடன் தனிமையில் இருக்கும் போது தான் கர்ப்பமானதையும் கூறியுள்ளார். தொடர்ந்து ஆண் போட்டியாளர் ஒருவர் தொழிலதிபருடன் அவர் கண்முன்னே உடலுறவு செய்தார் என்பதை கூறியும் அதிர்ச்சியை கொடுத்தார். இப்படி சென்று கொண்டிருக்கையில், தற்போது நடிகையும் லாக்கப் போட்டியாளருமான மந்தனா கரிமி ரகசிய செய்தியை கூறி பரபரப்பை ஏர்படுத்தியுள்ளார்.

ஒரு இயக்குனருடன் ரகசிய தொடர்பில் இருந்தாகவும் அவருடன் தனிமையில் இருக்கும் போது தான் கர்ப்பமானதையும் கூறியுள்ளார். மேலும் இதையறிந்த இயக்குனர் பின் வாங்கி ஏமாற்றி சென்றதால் அந்த கருவை கலைத்ததாகவும் கூறி பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளார்.மேலும் இதையறிந்த இயக்குனர் பின் வாங்கி ஏமாற்றி சென்றதால் அந்த கருவை கலைத்ததாகவும் கூறி பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளார். தற்போது யார் அந்த இயக்குனர் என்று நெட்டிசன்கள் யோசித்து யூகித்து வருகிறார்கள். தற்போது யார் அந்த இயக்குனர் என்று நெட்டிசன்கள் யோசித்து யூகித்து வருகிறார்கள்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.