ஐ பட வில் லன் சு ரே ஷ் கோ பியி ன் ம னைவி பார் த்து ள் ளீர்களா . .. ? ?? அட சி னி மா நடி கையி ன் அ ழ கை யே மி ஞ் சும் அ ள வி ற் கு இ ரு க் கி ன் றா ரே . . . ! ! ! இ ணை ய த் தி ல் தீ யா ய் ப ர வும் பு கைப் ப ட ங் களை க ண்டு வி ய ந் து போ ன ரசி க ர்க ள் . . . ! ! !

0

தென்னி ந்திய சினி மாவில் முன் னணி தி ரைப்பட நடிகர் ஆக திக ழ்ந்து வருபவர் நடிகர் சுரேஷ்கோபி.சுரேஷ் கோபிநாதன் நாயர் என்ற முழுப் பெயரின் சுருக்கமே சுரேஷ் கோபி என்பதாகும். இவர் மலையாள திரைப்பட நடிகர் ஆவார். இவர் கேரள மாநிலம் கொல்லத்தில் சூன் 26, 1960ல் பிறந்தார். இவரது பெற்றோர் ஞானலட்சுமி மற்றும் கோபிநாதன் பிள்ளை ஆவார்கள். மலையாள மொழிப் படங்களில் அதிகமாக நடித்தாலும் ஒரு சில தமிழ்ப் படங்களிலும் நடித்துள்ளார். இவரது மனைவியின் பெயர் ராதிகா. இவருக்கு நான்கு குழந்தைகள் இருக்கிறார்கள்: கோகுல், பாக்யா, பாவனா, மற்றும் மாதவ். சுரேஷ் கோபி தற்போது சாஸ்தமங்களத்தில் வசித்து வருகிறார். இவருடைய தன்னுடைய மனிதநேய முயற்சிகளால் மிகவும் பிரபலமானார். தற்போது இவர் பாரதிய ஜனதா கட்சியில் உள்ளார். என்பது குறிப்பி டத்த க்கது. பிரபல மலையாள நடிகை லட்சுமி கோபால்சாமி தான் எதிர்பார்த்ததுபோன்ற நபர் கிடைக்காததால் இதுவரை திருமணம் செய்துகொள்ளவில்லை

என்றும், இன்னும் காத்திருப்பதாகவும் கூறியுள்ளார். மலையாள படங்களில் அம்மா கதாபாத்திரங்களில் நடித்து பெயர் பெற்றவர் லட்சுமி கோபால்சுவாமி. இவர் நடிகர் விக்ரம் நடித்த பீமா படத்தில் பிரகாஷ் ராஜ் ஜோடியாக நடித்துள்ளார். மேலும், சில தமிழ் படங்களிலும் நடித்துள்ளார். தற்போது இவருக்கு 49 வயதாகிவிட்டது. இன்னும் திருமணம் செய்துகொள்ளவில்லை. ஏன் என்று கேட்டபோது அவர் கூறிய காரணம் பலரையும் அதிர்ச்சியடைய வைத்துள்ளது. இது குறித்து அவர் கூறுகையில், “நான் மலையாள திரை உலகில் மோகன்லால்,

சுரேஷ்கோபி உள்ளிட்டவர்களுடன் நடித்து வருகிறேன். அவர்கள் தங்கள் மனைவியை தாங்கும் விதத்தைப் பார்த்து அசந்துவிட்டேன். தங்கள் வீட்டுப் பெண்களை அவர்கள் நடத்தும் விதம், நாகரீகமாகப் பழகும் பண்பு, மற்றவர்களுக்கு அவர்கள் அளிக்கும் மரியாதை என எல்லாவற்றையும் பார்த்துப் பார்த்து ரசித்தேன். எனக்கு வரப்போகும் கணவரும் கூட இவர்களைப் போல இருக்க வேண்டும் என்று ஆசைப்படுகிறேன். இதுநாள் வரை அப்படி ஒரு நபரை நான் காணவில்லை. கிடைத்தால் திருமணம் செய்துகொள்ள ஆசைதான்” என்றார்.
இது மட்டும ல்லாமல்

தன்னுடைய மனி தநேய முயற் சிகள் மூ லம் மக் கள் மத் தியில் பிரபல மானார். இவர் மலை யாள சி னிமாவில் முன்ன ணி நடிகராக வலம்வந்தாலும் 2001 ஆம் ஆண்டு இயக்குனர் ஏ ஆர் முருகதாஸ் இயக்கத்தில் நடிகர் அஜித் நடித்து வெ ளிவந்த தீ னா திரைப்ப டத்தில் மு க்கிய கதாபாத் திரத்தில் ந டித்து தமி ழ் சினி மாவில் அறிமு கமானார். தனது முதல் திரைப் படத்திலேயே தனது சிறப்பான நடிப்பை வெளி க்காட்டி

மக் கள் ம னதில் நீங் காத இட த்தைப் பெற்றார்.இது மட்டுமி ல்லாமல் 2015ஆம் ஆண்டு இயக்குனர் ஷங்கர் இயக்கத்தில் நடிகர் விக்ரம் நடித்து வெ ளிவந்த திரைப் படத்திலு ம் வில் லன் க தாபாத் திரத்தில் நடித்து ம க்கள் மத் தியில் பிரபல மானார். இவர் த மிழ், தெ லுங்கு, மலை யாளம், கன் னடம் போன்ற பல மொழி திரைப் படங்களில் நடித்து வருகிறார். பெரும்பாலும் இவர் ம லையாள சினி மாவில் ஏ ராளமான தி ரைப்படம் நடித்து ள்ளார்.நடிகர் சுரேஷ்கோபி

சிறந்த நடிக ருக்கான தே சிய விரு து மற்றும் கே ரள மா நில விரு தும் பெற்று ள்ளார். இவருடைய சிறந்த நடிப்பிற்கு மலை யாள சினி மாவில் தனி ரசிகர் பட்டா ளமே இருந்து வருகிறது.இந்த நிலையில் நடிகர் சுரேஷ் கோபி ராதிகா என்பவரை தி ரும ணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு கோகுல், மாதவ் என்ற மக னும் பாக் கியா, பாவனா என்ற மக ளும் உள்ளனர். இந்த நிலையில் நடிகர் சுரேஷ் கோபி தனது மனை வியுட ன் இருக்கும் ச மீப புகை ப்படத்தை தனது ச மூக வலை த்தளத்தில் வெளி யிட்டு இ ணை யத்தில் வை ரலாகி வரு கிறார். இதோ அந்த புகை ப்ப டம்..

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.