ச ற் று மு ன் பி ர ப ல ந டி க ர் உட ல் ந ல க் கு றை வா ல் தீ டீ ர் ம ர ணம் . . . ! ! ! பெ ரு ம் சோ க த் தி ல் திரையு ல கி ன ர் கள் . . .! ! ! அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசி க ர்க ள் . . . ! ! !

0

ஹாலிவுட் நடிகர் மிட்செல் ரியான் உடல் நலக்குறைவால் காலமானார். அவருக்கு வயது 88. பிரபல ஹாலிவுட் நடிகர் மிட்செல் ரியான். இவர் ஏராளமான ஹாலிவுட் திரைப்படங்கள், டிவி சீரியகளில் நடித்துள்ளார். இவர் நடித்த டார்க் ஷேடோஸ், தர்மா அண்ட் கிரேக் உள்பட பல தொடர்கள் வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளன. மெல் கிப்சனின் லெதல் வெப்பன் படத்தில் வில்லத்தனம் கொண்ட ஜெனரலாக இவர் நடித்திருந்தார். மற்றும் லையர் லையர், மேக்னம் ஃபோர்ஸ் உட்பட பல படங்களில் இவர் நடிப்பு பேசப்பட்டது. மிட்செல் ரியான் (பிறப்பு: ஜனவரி 11, 1928) ஒரு அமெரிக்க முன்னாள் திரைப்படம், தொலைக்காட்சி மற்றும் மேடை நடிகர் ஆவார், அவர் தனது ஆறு தசாப்த கால தொலைக்காட்சியில் 1960 களின் கோதிக் சோப் ஓபரா டார்க் ஷேடோஸில் பர்க் டெவ்லின் விளையாடியதற்காக அறியப்பட்டார்,

பின்னர் அவர் இணைந்து நடித்தார் தர்மம் & கிரெக் மீது தாமஸ் கிப்சனின் தந்தை எட்வர்ட் மாண்ட்கோமரி வேடத்தில். 1987 ஆம் ஆண்டின் நண்பரான காப் ஆக்ஷன் படமான லெத்தல் வெபனில் வில்லனான ஜெனரல் பீட்டர் மெக்அலிஸ்டராகவும் நடித்தார் . ஓஹியோவின் சின்சினாட்டியில் பிறந்தார். வெர்மான்ட்டின் அபிங்டனில் உள்ள பார்டர் தியேட்டரில் முதல் கட்டத்தை எடுத்து, பின்னர் பிராட்வே மற்றும் பிராட்வே மேடைக்கு செல்லுங்கள். இந்த படம் 1969 ஆம் ஆண்டில் சாம் பெக்கின்பர் “வைல்ட் பன்ச்” உடன் அறிமுகமானது.

அதிரடி படங்கள் மற்றும் மேற்கத்திய நாடுகளுக்கு துணை வேடத்தில் அவர் ஒரு சுறுசுறுப்பான பாத்திரத்தை வகிக்கிறார், மேலும் தொலைக்காட்சி “டோகுசெட்சு சேஸிங் சேஸ்” (’73) தொடரில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தை வகிக்கிறார். . நடிகர்கள் “பிரியாவிடை வனப்பகுதி” (’71), “கிளைட் இன் ப்ளூ”, “டர்ட்டி ஹாரி 2” (’73), “லெசல் வெபன்” (’87), டிவி “ஹை சேப்பரல்”, “ரகசிய விசாரணை” “ஓஹாரா,” முதலியன அமெரிக்காவின் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் நகரில் வசித்து வந்த இவர், இதய நோய் காரணமாக நேற்று மரணமடைந்தார்.

அவர் மறைவை அடுத்து அவருடன் நடித்தவர்கள் தங்கள் நினைவுகளை சமூக வலைதளத்தில் பகிர்ந்து வருகின்றனர். டார்க் ஷேடோஸ் தொடரில் ரியானுடன் நடித்த நடிகை கேத்ரின் லெய் ஸ்காட் கூறும்போது, ‘நண்பர் ரியான் காலமான செய்தி கேள்விபட்டு மனம் உடைந்தேன். அவர் என் வாழ்க்கையில் பெரிய பரிசாக இருந்தார். அவருடனான இனிமையான நினைவுகளை நான் நேசிக்கிறேன்’ என்று தெரிவித்துள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.