தீ வி ப த்தில் சி க் கிய பிரபல நடிகர்..!!! அவருக்கு ஒன்னும் ஆகளையே… அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!! இப்போது அவர் எப்படி இருக்கிறார் என்று இந்த வீடியோவில் பாருங்க..!!

0

தீ வி ப த்தில் சி க் கிய பிரபல நடிகர்..!!! அவருக்கு ஒன்னும் ஆகளையே… அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!! இப்போது அவர் எப்படி இருக்கிறார் என்று இந்த வீடியோவில் பாருங்க..!! ரீ குமார் கணேஷ் (Shreekumar) ஒரு தமிழ் தொலைக்காட்சி நடிகர். இவர் சூப்பர் ஹிட் சீரியல்கள், ஆனந்தம், அஹல்யாபந்தம், உறவுகள் , இதயம் மற்றும் பொம்மலட்டம் ஆகியவற்றில் பல்வேறு வேடங்களில் நடித்துள்ளார். மேலும் இவர் பல தமிழ் திரைப்படங்களிலும் தோன்றியுள்ளார். இப்போது ஜீ தமிழ் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் யாரடி நீ மோகினி தொடரில் நடிக்கிறார்.

ஸ்ரீ, பிரபல இசை இயக்குனர் சங்கர் கணேஷ்ஷின் மகன் ஆவார், அவர் தனது கூட்டாளர் சங்கருடன் பிரபலமாக உச்சரிக்கப்படுகிறார். இவர் கோலிவுட் நடிகர் விஜய் மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர்கள் சஞ்சீவ் மற்றும் தீபக் திங்கர் ஆகியோரின் நெருங்கிய நண்பர் . ஸ்ரீகுமார் மற்றும் இவரது துணை நடிகர் ஷமிதா ஸ்ரீகுமார் ஆகியோர் 2009 இல் திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

இவர்களுக்கு இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.எங்கள் பதிவு பிடித்திருந்தால் கட்டாயம் எங்கள் பக்கத்தை லைக் செய்யுங்கள்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.