அட க் க ட வு ளே , வி ஜ ய் க் கு ந ட ந் த கொ டு மை பா ரு ங் க . . . ? ? ? கா த லி யா க ந டி த் து மா மி யா ரா கி ய ரோ ஜா . . . ! ! ! வி ஜ ய் யி ன் மா மி யா ர் ந டி கை ரோ ஜா வா . . . ? ? ? எ ன் ன ந ட ந் த து எ ன் று தெ ரி யு மா . . . ? ? ? பு கை ப் ப ட த் தை பா ர் த் து அ தி ர் ச் சி ய டை த் த ர சி க ர் க ள் . . . ! ! !

0

நமது தமிழ் திரையுலகில் உள்ள திரைப்படத்தில் ஓர் வகையான முன்னணி நடிகையாய் 90s களில் கொடிகட்டி பரந்த நடிகை தான் நமது மக்கள் மனதை கொல்லி அடித்த ரோஜா மேலும் இந்த நடிகை 17 நவம்பர் அன்று தான் பிறந்தார் என்பது தற்போது குறிப்பிடத்தக்கது.தற்போது இந்த நடிகைக்கு 49 வயது ஆகி வருகிறது.ரோஜா செல்வமணி அல்லது ஆர்.கே. ரோஜா ஒரு இந்திய அரசியல்வாதி மற்றும் திரைப்பட நடிகை. 1991 முதல் 2002 வரை தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் முன்னணி நடிகையாக இருந்தார்.சில கன்னட மற்றும் மலையாள மொழி படங்களிலும் நடித்துள்ளார். ஆனால் தற்போது இந்த நடிகை நமது விஜயுடன் இணைந்து நடித்த பிறகு பல வகையான தொலைக்காச்சி நிகழ்ச்சியில் ஒரு கெஸ்ட் ஆகா இருந்தார் பல வகையான நிகழ்ச்சிகளில் பார்க்க முடியும்.

அதும் பல வகையான தெலுங்கு நகைச்சுவை நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றுள்ளார்.தற்போது யுவஜன ஸ்ரமிகா ரித்து கா.ங்கிரஸ் கட்சியுடன் இணைந்தார். மேலும் நமது நடிகை ரோஜா தனது திரைப்பட வாழ்க்கையில் இருந்து கொஞ்சம் கொஞ்சமாக இறங்கினார் பின்பு அரசியலில் தனது காலடியை எடுத்து வைத்தார் தற்போது சில வருடங்களுக்கு முன்னர் ரோஜா தனது ஏரியாவில் அதாவது ஆந்திராவில் MLA-வாக தனது அரசியல் பயணத்தை துவங்கினார்.

தற்போது யுவஜன ஸ்ரமிகா ரித்து காங்கிரஸ் கட்சியின் மாநில பெண் தலைவராக பணியாற்றி வருகிறார். அவர் மீண்டும் 2019 தேர்தலில் நகரி சட்டமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிட்டு வெற்றி பெற்றார். பின்னர் அவர் APIIC இன் தலைவராக நியமிக்கப்பட்டார். பின்னர் நமது தமிழ் திரையுலகமே தலைமேல் வைத்து கொண்டாடும் ஒரு உச்ச நடிகராக தற்போது வரை நமது தமிநாடு மட்டும் இல்லாமல் பல மாநிலங்களை தொடர்ந்து பல நாடிகளில் விஜய் என்ற பெயர் கொடிகட்டி பறந்து வருகிறது.

இப்படி பட்ட நடிகருடன் இணைந்து ரோஜா நமது தமிழ் திரைப்படமான விஜய் நடிப்பில் வெளியான நெஞ்சினிலே என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து ஒரு பாடலில் நடனம் ஆடியுள்ளார் அந்த பாடல் நமது தமிழில் மட்டும் இல்லாமல் பல வகையன மொழிகளில் ஹிட் அடித்து வந்தது நமக்கு தெரியும்.அந்த பாடல் தன்தாங்க நிறத்துக்கு தான் தமிழ்நாட்டை எழுதி தரட்டுமா என்ற படம். மேலும் தற்போது நடிகர் விஜய்க்கு ஒரு காதலியாக நடித்த நடிகை ரோஜா

நமது ராஜ்கிரண் மனைவியாக காவலன் திரைப்படத்தில் நடிகை அசினுக்கு அம்மாவாக ஒரு கதப்பத்திரத்தில் நடித்து இருப்பார்.அந்த திரியிப்படத்தில் நமது நடிகர் விஜய் அசினுக்கு ஜோடியாக ஹீரோ கதப்பத்திரத்தில் நடித்து இருப்பார்.ஆனால் 90s களில் காதலியாக நடித்த நடிகை தற்போது விஜய்க்கு மாமியராக நடிப்பது நமது மக்களிடையே கேள்வி ஒன்றினை எழுப்பியது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.