வி ல் அ ம் பு ப டத் தி ல் ந டி த் த ந டி கையா இவ ங் க . . . ? ? ? த ற் போது எ ன் ன செ ய் கி றா ர் தெ ரி யு மா . . . ?? ? திரு மண த் தி ற் கு பி ற கு ஆ ளே அ டை யாள ம் தெரி யா த அ ள வு க் கு மா றி ப் போ ன ந டி கை. . . ! ! ! வை ர லா கு ம் பு கை ப் ப ட த் தை பா ர் த் து வி ய ந் து போ ன ர சி க ர் க ள் .. . ! ! !

0

கடந்த, ஆண்டு வெளியான திரைப்படம் தான் காடு. அந்த திரைப்படத்தில் மூலம் தான் நடிகையாக அறிமுகம் ஆனவர் தான் நடிகை சம்ஸ்க்ருதி ஷெனாய். இவர் மலையாளம், தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் கன்னட திரைப்படங்களில் நடித்துள்ள ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். நடிகை சம்ஸ்க்ருதி ஷெனாய் கொச்சியில் உள்ள சரஸ்வதி வித்யாநிகேதன் பள்ளியில் படித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும், அவர் பரதநாட்டியம், மோகினியாட்டம் மற்றும் மேற்கத்திய நடனம் கற்று உள்ளார். அவர் நடிகையாக வேண்டும் என்ற எண்ணத்திற்கு அவரது பெற்றோர் ஆரம்பத்தில் எதிர்ப்பு தெரிவித்ததாகவும், ஆனால் அவரது படிப்பு பாதிக்கப்படாத வரையில் பின்னர் ஒப்புக்கொண்டதாகவும் தெரிவித்தார் நடிகை சம்ஸ்க்ருதி ஷெனாய்.

இதனை தொடர்ந்து 2017 ஆண்டு சம்ஸ்க்ருதி ஷெனாய் தனது நீண்ட கால காதலரான விஷ்ணு நாயருடன் நிச்சயதார்த்தம் செய்து கொண்டார். நடிகை சம்ஸ்க்ருதி ஷெனாய் மாடலாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். அதன் பின்னர் அறிமுக இயக்குனர் வி ஆனந்த் இயக்கிய ஹ்ருதயம் எக்கடுன்னடி என்ற ஒரு தெலுங்கு திரைப்படத்தில் முக்கிய பெண் வேடத்தில் நடித்தார்.

அதற்கு முன்பு கல்யாண் சில்க்ஸ் விளம்பர விற்பனை ஜிங்கிள் மற்றும் பிபி மால் முக்கம் விளம்பரப் படத்திற்காக மாடலிங் செய்தார். இருப்பினும், அவரது முதல் வெளியீடு, 2013 இல் மலையாளத் திரைப்படமான அதில் அவர் துணைக் கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். M. சசிகுமார் நடித்த தமிழ் திரைப்படமான குட்டிப்புலியில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கவும் அவர் தேர்வு செய்யப்பட்டார்.

ஆனால் தேர்வுகள் மற்றும் அவரது பாட்டியின் உடல்நிலை காரணமாக அந்த திட்டத்தில் இருந்து பின்வாங்க வேண்டியிருந்தது. அதன் பிறகு ராஜபுத்திர ரஞ்சித் இயக்கிய பிளாக் பட்டர்ஃபிளை தான் அவர் நடித்த முதல் வெளியீடு. அவர் திரைப்படத்தில் ஆரத்தி என்ற பிளஸ் டூ மாணவியாக நடித்தார்.

அவர் தனது பக்கத்து வீ ட்டுக்காரரிடம் விழுந்தார். பிளாக் பட்டர்ஃபிளை திரைப்படத்தில் நடித்தபோது 13 வயதாக இருந்த நடிகை ஷெனாய் தனது வயதில் காதல் கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பது எளிதல்ல என்றும் ஆரம்பத்தில் மிகவும் சங்கடமாக இருந்ததாகவும் கூறினார். நடிகை சம்ஸ்க்ருதி ஷெனாய். பின்னர் அவர் காடு என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ்த் திரையுலகில் அறிமுகமானார்.

அதனை தொடர்ந்து சுசீந்திரன் தயாரிப்பில் வில் அம்பு மற்றும் தமிழில் இசை காதல் கதை கனா, சச்சி இயக்கிய அனார்கலி மற்றும் மலையாளத்தில் நிக்கா போன்ற திரைப்படங்களில் நடித்து வந்தார் நடிகை சம்ஸ்க்ருதி ஷெனாய். தற்போது அடையாளம் தெரியாத அளவுக்கு மாறிவிட்டார்…

Leave A Reply

Your email address will not be published.