சாட் டை தி ரை ப் ப ட த் தி ல் கு ட் டி பொ ண் ணா க ந டி த் த ந டி கை யா . . . ? ? ? கொ ஞ் ச ம் கொ ஞ் ச மா க எ ப் ப டி மா றி ட் ட ங் க பா ரு ங் க . . . ! ! ! பு கை ப் ப ட த் தை பா ர் த் து அ தி ர் ச் சி ய டை த் த ர சி க ர் க ள் . . . ! ! !

0

மஹிமா சௌத்ரி 1973 செப்டம்பர் 13 அன்று பிறந்த ஒரு பாலிவுட் படங்களில் தோன்றும் ஒரு நடிகை மற்றும் முன்னாள் விளம்பர நடிகை ஆவார். 1990 இல் ஃபெமினா மிஸ் இந்தியா பட்டம் வென்ற பிறகு, செளத்ரி பல தொலைக்காட்சி விளம்பரங்களில் திரைப்படங்களில் நுழைவதற்கு முன் தோன்றினார்.இயக்குனர் மற்றும் நடிகர் ஆன சமுத்திரக்கனி நடித்திருந்த பள்ளிக்கூட வாழ்வை அப்படியே கண்முன்பு கொண்டுவண்டு நிறுத்திய திரைப்படம் தான் சாட்டை. இதில் நடிகை மஹிமா நம்பியார் 12ம் வகுப்பு மாணவியாக நடித்திருந்தார். இந்தப்படம் பட்டி, தொட்டியெங்கும் மெகா ஹிட் அ டி த் த து. சமீபத்தில் விக்ரம் பிரபு நடித்த ‘அசுரகுரு’ படத்திலும் ஹீரோயினாக நடித்திருந்தார் மகிமா நம்பியார்.

கேரளத்தை பூர்வீகமாகக் கொண்ட மகிமா நம்பியார் அங்கு ‘காரியஸ்தன்’ என்னும் படத்தில் துணைக் கதாபாத்திரத்தில் அறிமுகமானார். அதுவும் நல்லபெயரை வாங்கிக் கொடுத்தது. ஊரடங்கு உத்தரவின் காரணமாக பிரபலங்கள் பலரும் வீட்டிலேயே முடங்கி வருகின்றனர். இதனால் என்ன செய்வதன்று தெரியாமல் திணறி வருகின்றனர். ஆரம்பத்தில் விளையாட்டாக பொழுதை கழித்து வந்த பிரபலங்கள் நாள் நீண்டுகொண்டே போக,


அவர் பிலிம்பேர் விருதுகள் மற்றும் பிற விருதுகளைப் பெற்றார். அவர் “பர்தேஸ்” திரைப்படத்தில் படத்தில் அறிமுகமானார், அதற்காக அவர் சிறந்த பெண் அறிமுகத்திற்காக பிலிம்பேர் விருது வென்றார். திரைப்படங்களில் நடிப்பதல்லாமல் கூடுதலாக, சுற்றுப்பயணங்களிலும் மேடை நிகழ்ச்சிகளிலும் கலந்து கொண்டார், மேலும் 2014 ரியாலிட்டி ஷோ “டிக்கட் டூ பாலிவுட் ” க்கான திறமைசார் நீதிபதியாக இடம்பெற்றார்.

1990 இல் மிஸ் இந்தியா பட்டம் வென்றார், அதன் பிறகு அவர் தனது நடிப்புத் தொழிலை தொடங்கினார். சௌத்ரி பல்வேறு பாத்திரங்களில் நடித்தார், “பர்தேஸ்” படத்தில் இல் ஒரு கிராமத்துப் பெண்ணாக நடித்திருந்தார். அநேக திரைப்படங்களைச் செய்ததை அடுத்து, கஜோல், ஷில்பா ஷெட்டி, அமீஷா பட்டேல், ஊர்மிளா மடோண்த்கர், மனிஷா கொய்ராலா, ரவீணா டாண்டன், ரேகா, பிரீத்தி சிந்தா, தபூ, பத்மினி கோலாபுரே, மற்றும் ஹேம மாலினி போன்ற திறமையான நடிகைகளுடன் அவர் பணிபுரிந்தார் .

இதைப் பற்றி அவர் கேட்டபோது, அவர் மற்ற நடிகர்களுடன் பணிபுரிவதில் தான்மகிழ்ச்சியடைந்ததாகக் கூறி அவர் பதிலளித்தார், மேலும், ஜூஹி சாவ்லா, அவரது விருப்பமான நடிகைகளில் ஒருவர் என்றும் கூறினார். 2010 இல் “புஷர்” படத்தில் நடித்ததின் மூலம் நட்சத்திர நடிகையானார், ஆசாத் ராஜா இயக்கிய அப்படத்தில் நகைச்சுவை நடிகர் மணி லியாகத் நாயகனாக நடித்திருந்தார்.

மேலும் இவர் ஓம் பூரி மற்றும் சஞ்சய் கபூர் ஆகியோர் உடன் நடிக்க “மும்பை – த கேங்ஸ்டர்” என்ற திகில்ப் படத்தில் பணியாற்றியுள்ளார். முகர்ஜிக்கு ஒரு மகள் இருக்கிறார். தற்போது வீட்டை சுத்தம் செய்வது போன்ற விஷயங்களில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். இந்நிலையில் ஊரடங்கு காரணமாக வீட்டில் பொழுதை கழிக்கும் இவரின் க வர்ச்சியான புகைப்படங்கள் இணையத்தளத்தில் பரவி ரசிகர்களிடையே கவனிக்கப்பட்டு வருகின்றது. இதோ அந்த புகைப்படம்,,

Leave A Reply

Your email address will not be published.