வி ஜ ய் ஆ ண் ட னி க் கு இ ப்ப டி ஒ ரு ம னை வி யா . . . ! ! ! மு த ன் மு றை யா க ம னை வி பு கை ப் ப ட த் தை வெ ளி யி ட் ட வி ஜ ய் ஆ ண் ட னி . . . ! ! ! வி ஜ ய் ஆண் ட னி ம னை வி யா ர் தெ ரி யு மா . . . ? ? ? அ வ ங் க யா ரு ன் னு தெ ரி ந் தா ல் நி ங் க ளே ஷா க் ஆ கி ரு வி ங் க … ! ! !

0

ஒரு நடிகர்களும் தனது திரி வாழ்க்கையில் பல கனவுகளுடன் தான் வந்து ஒண்டு இருக்கிறார்கள் அதிலும் தற்போது நமது நடிகர் விஜய் ஆண்டனி ஒருய் நடிகராகவும் ஒரு இசையமைப்பாளராகவும் பின்னணி பாடகராகவும் நமது திரைப்படத்தில் கலக்கி கொண்டு வருகிறார்..நடிகர் விஜய் ஆண்டனி ஒரு இசையமைப் பாளர், பின்னணி பாடகர், நடிகர், பாடலாசிரியர், ஆடியோ பொறியாளர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவர். இவர் தமிழ் திரையுலகில் முக்கியமாக பணியாற்றி வருகின்றனர். நமது நடிகர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான சுக்ரன் என்ற திரைப்படத்தில் இசையமைத்து நமது தமிழ் திரையுலகில் முதன் முதலாக ஒரு இசையமைப்பலாராக அறிமுகமானார்.  நமது நடிகர் விஜய் ஆண்டனி.

இப்படிப்பட்ட இந்த நடிகரின் முதன் முதல் நடித்த திரைப்படம் நான் என்பதால் அதன் பிறகு சலீம், பிச்சைக்கரன் சைதன், யமான் மற்றும் கொலைகரன் போன்ற அதிரடி திரில்லர் படங்களில் நடித்ததற்காக அவர் மிகவும் பிரபலமானவர்.பல முன்னணி நட்சத்திரங்களின் படங்களுக்கு தொடர்ந்து இசையமைத்து வந்த இவர், ‘நான்’ எனும் படத்தின் மூலம் கதாநாயகனாக அறிமுகமானார்.

ஆனால் தற்போது வரை நமது தமிழ் மக்களிடையே ஒரு நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்ற திரைப்படம் என்றால் அது பி.ச்சைக்காரன் திரைப்படம் தான் தற்போது இந்த படத்தில் அம்மா செண்டிமெண்ட் மட்டும் தான் நமது மக்களை கவர்தது.உள்ளிட்ட சூப்பர்ஹிட் படங்களை நடித்து மக்களிடம் வரவேற்பை பெற்றார்.மேலும் கூடிய விரைவில் இவரது நடிப்பில் கோடியில் ஒருவன் எனும் திரைப்படம் வெளியாக இருக்கிறது.

தமிழகத்தில் இன்று தமிழக சட்டப்பேரவை தேர்தல் 2021 வி.றுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. இதில் தமிழ் திரையுலகில் சேர்ந்த பலரும் தங்களது வாக்குகளை செலுத்தி வருகின்றனர். இப்படி பற்ற நமது நடிகர் தனது வாழ்க்கையில் பல திரைப்படத்தில் நடித்து நமது மக்கள் மத்தியில் ஒரு நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்றார்.

மேலும் தற்போது நமது நடிகர் விஜய் ஆண்டனி மனைவி பெயர் தான் பாத்திமா,மேலும் தற்போது தனது மனைவி புகைப்படத்தை நமது சமூக வலைதளத்தில் பதிவிட்டு மக்களுக்கு தனது மனைவியை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளார்.இதோ அந்த புகைப்படம்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.