பண ம் இருந் தா ல் இ ப் ப டி கூ ட வா செ ய் வா ங் க . . . ! ! ! இ ய க் கு ன ர் சி வா வீ ட் டி ல் த ங் கி யத ற் கு ந டி க ர் ர ஜி னி கா ந் த் வா ட கை யா க எ ன் ன கொ டு த் தா ர் தெ ரி யு மா . . . ? ? ? ஒ ரு நா ள் த ங் கி ய த ற் க் கே இ ப் ப டி ஒ ரு வி லை ம தி ப் ப ற் ற பொ ரு ளா . . . ? ? ? அ ப் ப டி எ ன் ன தா ன் கொ டு த் தா ர் அ தை கொ ஞ் ச ம் நி ங் களே பா ரு ங் க ளே . . . ! ! !

0

ஒரு தனியார் பேருந்தில் நடத்துனராக இருந்து தனது நண்பன் மூலமாக திரைத்துரைஎஅல் சாதித்த நடிகர் தான் நமது நடிகர் ரஜினிகாந்த்.மேலும் தற்போது நமது நடிகர் ஆரம்ப காலத்தில் படப்பிடிப்பிற்கு சென்ற ரஜினிகாந்த் ஒரு கார் கூட இல்லாமல் நடந்து சென்ற நிலைமைஇ கடந்து தான் தற்போது ஒரு சூப்பர் ஸ்டார் என்ற ஒரு படத்தை பெற்று தனது திரை வாழ்க்கயை வாழ்ந்து வருகிறார். மேலும் தற்போது நமது நடிகர் வல்கிஎஅல் பல துன்பங்களை சந்தித்து தான் தனது வல்க்க்காயை கடந்து வந்துள்ளார் எனது தற்போது குறிப்பிடத்தகது மேலும் தற்போது தஹ்னது வாழ்கையில் லதா என்ற நடிகையை திருமணம் செய்து இரண்டு பெண் குழந்தைகளையும் பெற்றெடுத்தார் . அதில் ஐஸ்வர்யா என்ற மகளை நமது நடிகர் தனுஷ் திருமணம் செய்துள்ளார்.

தற்போது நமது நடிகர் ஈஜிநிகந்த நடிப்பில் வெளியான அண்ணாத்த என்ற திரைப்படம் நமது மக்களிடையே ஒரு நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்றது மேலும் இந்த படத்தை பற்றி நமது மக்களும் ஓல விதமான விமர்சனங்களை கொடுத்து வருகிறார்கள்.கடந்த 10 நாட் களுக்கு முன்பு ரஜினி, சிவாவை போயஸ் கார்டன் இல்லத்துக்கு அழைத்து, சால்வை அணிவித்து, கட்டியணைத்து தனது சந்தோஷத்த தை பகிர்ந்து கொண்டர்.

இந்நிலையில், நேற்று காலை சிவாவுக்கு சர்ப்ரைஸ் ஷா.க் கொடுத்தார். தற்போது நமது நடிகர் ரஜினிகாந்த் அவர்கள் நமது தமிழ் நமது தமிழ் ஹிட் திரைப்படத்தை இயக்கிய இயக்குனர் சிவாவின் சென்னையில் உள்ள அண்ணாநகரில் இருக்கும் இல்லத்திற்கு எதிர்பாராத விதமாக சென்றுள்ளார் என்பது தற்போது குறிப்பிடத்தக்கது. இதனால், சிவா குடும்பத்தினர் சந்தோஷத்தில் திக்கு முக்காடிப் போயினர்.

சிவாவை அரவணைத்து அன்போடு தங்கச் செயின் பரிசளித்தார் ரஜினி. நீண்ட நேரம் உரையாடி விட்டு மதியம் 2 மணிக்கு மேல்தான் ரஜினி புறப்பட்டுச் சென்றதாகக் கூறப்படுகிறது. சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த், வீட்டுக்கே வந்து அன்பு பாராட்டி, பரிசளித்தது இயக்குநர் சிவாவை நெகிழ்ச்சியடைய வைத்துள்ளது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.