அடே ங் க ப் பா ந ம் ம ச ந் தா ன த் தி ன் ம க னை பா ர் த் தீ ர் க ளா . . . ! ! ! பி ர பல ந டிகர் க ள் மு ன் கா ல் மே ல் கா ல் போ ட் டு எ ப் ப டி மா ஸ் ப ண் றா ரு ன் னு பா ரு ங் க… ! ! ! அ தை வி ய ப் பில் பா ர் த் த ர சி க ர் க ள் . . . ! ! !

0

தற்போதெல்லாம் நமது தமிழ் திரைப்படத்தில் நடிப்பஹு என்பது மிகவஊம் சுலபமாகிவிட்டது நமது சின்னத்திரையில் எதாவது ஒரு காமெடி நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு மக்களை கவரும் விதமாக தனது நடிப்பு இருந்தால் பொது அப்படியே சினிமாவில் நுழைந்து விடலாம் தற்போது அந்த வகையில் டி.வியில் லெள்ளு சபா, டீ கடை பெஞ்சு, சகளை vs ர.களை போன்ற நையாண்டி ஷோக்கள் மூலமாக கலக்கிக் கொண்டிருந்த சந்தானத்திற்கு 2004ம் ஆண்டு சிம்புவின் மன்மதன் படம் மூலமாக காமெடி நடிகராக அறிமுகமாகும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. ஆனால் அப்படி வந்த நமது நடிகர் சந்தானம் தான் தற்போது பல முன்னணி நடிகர்காலையே வைத்தே காமத் செய்து வருகிறார் .

மேலும் தற்போது வரை நமது நடிகர் சந்தானம் செய்யும் நகைச்சுவைகளில் அனைத்துமே பல ரசிகர்களுக்கு ஒரு உதாரணமாக உள்ளது.சமீபத்தில் சந்தானம் நடிப்பில் வெளியான பிஸ்கோத் திரைப்படம் வசூல் ரீதியாக பெரிதாக வெற்றி பெறாவிட்டாலும் விமர்சன ரீதியாக நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. நமது நடிகர் சந்தானம் நடிப்பில் வெளியான சபாபதி என்ற திரைப்படத்தில் சந்தானம் ஒரு ஊமையாக நடித்து மக்களிடையே ஒரு நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்றார் .

மேலும் நமது மக்கள் இந்த படம் அப்படி ஒன்று சரியில்லை என்று தான் கூறிவருகிறார்கள் அதிலும் நமது CWC புகழ் நடிப்பை வேஸ்ட் செய்து விட்டார்கள் ஒரு சில காட்ச்சிகளில் மட்டுமே புகழ் வந்தார். இந்த திரைப்படத்தை தொடர்ந்து ஜான்சன் கே இயக்கத்தி “பாரிஸ் ஜெயராஜ்” படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார்.இந்த சமயத்தில் சந்தானத்தின் மகன் நிபுன் திரையுலகில் அறிமுகமாக உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

அதுவும் முதல் படமே செம்ம பிரம்மாண்டமாக இருப்பதால் ரசிகர்கள் வாழ்த்து மழை பொழிந்து வருகின்றனர்.ஆம்… தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர், இயக்குநர், டான்ஸ் மாஸ்டர் என பன்முக திறமை கொண்டவர் பிரபுதேவா. இப்படி நமது நடிகர் சந்தானம் பல திரைப்படத்தில் நடித்து வந்தாலும் தற்போது வரை பல சின்னத்திரை நிகழ்ச்சிகளில் கலந் கொண்டு தான் வருகிறார் மேலும் தற்போது தனது மகனை நமது திரைக்கு அறிமுகப்படுத்தி வைத்துள்ளார் .

நமது நடிகர் சந்தானம்.இப்படி எல்லாம் செய்வது திறமைக்கு கிடைக்கும் பரிசு இல்லை என்று தான் சொல்ல வேண்டும்தற்போது இந்தியில் முன்னணி இயக்குநராகவும், டான்ஸ் மாஸ்டராகவும் வலம் வருகிறார்.அடுத்து பிரபுதேவா இந்தியில் இயக்க உள்ள படத்தில் தான் சந்தானத்தின் மகன் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாக உள்ளாராம். திரையுலகிற்குள் அடியெடுத்து வைக்க உள்ள குட்டி சந்தானத்திற்கு வாழ்த்துக்கள் குவிந்து வருகிறது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.