வீ ட் டிற் கு ள் பு கு ந் த பா ம் பு . . . ! தை ரி ய மா க பி டி த் து ப க் கெ ட் டி ல் அ டை த் து வெ ளி யே வி ட் ட பி ர ப ல ந டி கை . . . ? ? ? இ ப் ப டி ஒ ரு தை ரி ய ம் உ ள் ள ந டி கை யா ர் தெ ரி யு மா . . . ? ? ? அ வ ங் க யா ரு ன் னு தெ றி ச் ச நி ங் க ளே ஷா க் கா யி டு வி ங் க . . .! ! ! வை ர லாகு ம் வீ டி யோ உ ள் ளே …!!!

0

தற்போதெல்லாம் நமது தமிழ் திரையுலகில் பல வாரிசு நடிகைகள் மற்றும் நடிகர்கள் அறிமுகமாகி வருகிறார்கள் அதே போல தான் நமது தமிழ் திரைப்படத்தில் ஒரு பிரபலமான நடிகர் அருண்பாண்டியன் இந்த நடிகரின் அம்மக்களும் சமீபத்தில் சினிமாவில் அறிமுகமானார். தமிழ் சினிமாவில் 90ஸ் காலகட்டத்தின் முன்னணி நடிகர்களான விஜயகாந்த், ராம்கி, நெப்போலியன் போன்ற நடிகர்களின் படங்களில் பல குணசித்ர கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளார் நடிகர் அருண் பாண்டியன். மேலும், “மு ற் று கை, ஊழியன்” போன்ற படங்களில் கதாநாயகனாக நடித்துள்ளார். ஆனால் தற்போது வரை பல நடிகர்கள் எப்போதுமே சினிமாவில் அட நடித்துக்கொண்டே இருக்க முடியாது . சில சமயம் பட வாய்புகள் இல்லாமல் கூட போகும்.

அதே போல தான் நமது ந அடிகருக்கும் சரியான பட வாய்ப்பு இல்லாமல் இருந்தார் அருண் பாண்டியன். அபப்டி அவர் தயாரித்து வெளியிட்ட வி ல் லு, அங்காடி தெரு, மு ர ட்டு காளை போன்ற பல்வேறு படங்களை வெளியிட்டு சேதுபதி நடிப்பில் வெளியான ‘ஜூங்கா’ படத்தை தயாரித்து இருந்தார். அருண் பாண்டியனுக்கு கவிதா, கீரனா, கீர்த்தி என்ற மூன்று மகள்களும் இருக்கின்றனர். அதில் கீர்த்தி பாண்டியன் சமீபத்தில் சினிமாவில் கதாநாயகியாகவும் அறிமுகமானார்.

தற்போது நமது தமிழ் திரைப்படத்தில் கனா என்ற திரைப்படத்தில் ஒரு நடிகராக நடித்த தும்ப படத்தில் மூலாக நமது நடிகைகளில் ஒருவராக அறிமுகமானார் என்பது தற்போது குறிப்பிடத்தக்கது.மேலும் பல நடிகர்களும் வந்து கொண்டு இருக்கிறார்கள்.மேலும் இந்த லாக்டவுன் காலத்தில் அவர் விவசாயம் செய்து கொண்டு இருக்கும் சில போட்டோக்கள் எல்லாம் வெளியிட்டு லைக்குகளை குவித்து இருந்தார்.

மேலும் அந்த போட்டோக்களில் எல்லாம் நாம் அதிக பொறுப்புகளுடன் இருக்க வேண்டும் என்றும் கூறி இருந்தார் கீர்த்தி பாண்டியன். ஆனால் தற்போது அந்த வகாவ்யீல் பல நடிகைகள் தனது திரை வாழ்க்கையை தாண்டி தற்போது தனக்கென ஒரு யூடுப் சேனல் ஒன்றினை ஆரம்பித்து வரும் நிலையில் தனது பாரம்பரியான அதும் அந்த காலம் முதல் இந்த காலம் வரை விவசாயம் செய்து கொண்டே.

கிராமத்து பக்கம் இருந்து வரும் இவர் தற்போது தனது வீட்டுக்குள் வந்த பா ம் பை தனி ஒரு ஆளாக து ணி ச்சலாக பிடித்த கீர்த்தி பாண்டியன், அதை அ டிக் கா மல் பக்கெட்டில் போட்டு வெளியே கொண்டு விட்டுள்ளார். இதையும் வீடியோவாக பதிவு செய்துள்ள கீர்த்தி பாண்டியன், சமூக வலைதளத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.