அ டே ங் க ப் பா ஒ ரு கு ழ ந் தை பி ற ந் த துமே பூ ச ணி க் கா ய் போ ல கு ண் டா ன ஆ ர் யா ம னை வி ஷா ய் ஸா . . . ? ? ? இ ப் போ எ ப் ப டி இ ரு க் கி றா ர் தெ ரி யு மா . .. ? ? ? கா ட் டு த் தீ யா ய் ப ர வு ம் பு கை ப் ப ட ம் . . . ! ! !

0

நமது தமிழ் திரையுலகில் உள்ள திரைப்படத்தில் ஒரு வகையான நடிகை தான் நமது நடிகை சாயிஷா இந்த நடிகை நமது நடிகர் ஆர்யாவை காதலித்து வந்த நிலையில் திருமணம் செய்து கொண்டார் என்பது தற்போது குறுப்பிடத்தக்கது.சைகல் சாயிஷா என்று பெயரிடப்பட்ட ஒரு இந்திய நடிகை, அவர் முதன்மையாக தமிழ் மொழித் திரைப்படங்களில் தோன்றுகிறார்.அகில் என்ற தெலுங்குப் படத்தில் பணிபுரிந்த பிறகு,அஜய் தேவ்கனின் சிவாயில் மற்றும் வனமகன் திரைப்படத்தில் தமிழில் அறிமுகமானார். நமது நடிகை அதாவது அராவின் மனைவி சாயிஷா ஆகஸ்ட் 12-ல் தான் பிறந்து உள்ளார் என்பது தற்போது குறிப்பிடத்தக்கது.இந்த நடிகை நமது தமிழ் மொழி இல்லாமல் தெலுங்கு மொழியில் பிரபலமானவர் ஆவார்.

அஜய் தேவ்கனின் இரண்டாவது இயக்குனரான சிவாயில் அவர் பாலிவுட்டில் அறிமுகமானார். அவரது திரைப்படமான வனமகன் ஜூன் 2017 இல் திரையரங்குகளில் நுழைந்தது, அதன் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார்.2018 இல், அவர் கார்த்தியுடன் கடைக்குட்டி சிங்கம், விஜய் சேதுபதியுடன் ஜுங்கா மற்றும் கஜினிகாந்த் ஆர்யாவுடன் நடித்தார்.

சில வருடங்களுக்கு முன்னர் நமது நடிகை நமது நடிகர் சூர்யா மற்றும் ஆர்யா நடிப்பில் வெளியான காப்பான் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார் என்பது தற்போது குறிப்பிடத்தக்கது.படத்தில் நடித்தார்.அவர் நடிகர்கள் சுமீத் சைகல் மற்றும் ஷாஹீன் பானு ஆகியோரின் மகள். அவர் நடிகர்கள் சாய்ரா பானு [10] மற்றும் திலீப் குமார் ஆகியோரின் பேத்தி ஆவார்.

மார்ச் 10, 2019 அன்று, அவர் ஆர்யாவை , முஸ்லீம் மரபுகளின்படி திருமணம் செய்தார். இந்த ஜோடிக்கு ஜூலை 2021 இல் ஒரு மகள் பிறந்தாள். நமது நடிகர் ஆர்யா நடிப்பில வெளியான கஜினிகாந்த் திரைப்படத்தில் நமது நடிகை சாயிஷா மற்றும் நடிகர் ஆர்யா என்று இருவரும் காதலித்து வந்தர்கள்.சில காலம் கழித்து இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டது நமது மக்களுக்கு தெரிந்த ஒன்று ஆகும்.

அண்மையில் தான் இவர்களுக்கு அழகிய குழந்தை பிறந்தது. இந்த நிலையில் நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு நடிகை சாயிஷா அவரின் சடூகவலைத்தள பக்கத்தில் புகைப்படம் ஒன்றை பகிரிந்துள்ளார்.இதனை பார்க்கும் போது சற்று உடல் எடை அதிகரித்தது போல இருக்கின்றது. குறித்த புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் தீயாய் பரவி வருகின்றது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.