மி ன் சார க ண் ணா ப ட ந டி கை மோ னிகா வா இ வ ங் க . . . ? ? ? அ டே க் க ப் பா எ ன் ன இ ப்படி மாறி ட்டா ங் க…??? பு கை ப்ப ட த் தை பா ர் த்து வா ய டை த்து ப் போ ன ரசிக ர்க ள்…!!!

0

நடிகை மோனிகா காஸ்டெலினோ ஒரு இந்திய தி ரைப்பட நடிகை ஆவர். தமிழ் திரைப்படமான மின்சாரா கண்ணா என்ற படத்தில் முக்கிய கதாபா த்திர த்தில் நடித்த பிறகு, மோனிகா 2000 களில் இந்தி படங்களில் க வ ர் ச் சி யான வேடங்களில் தோன்றினார். அதன்பிறகு தி கபில் சர்மா ஷோ என்ற படத்தில் உட்பட பல இந்தி தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் பணி யாற் றினார். இந்தியா தி ரைப் படமான காலியா துணை வேடத்தில் நடித்தார். நடிகர் விஜய்க்கு ஜோடியாக ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் தோன்றினார். லேடி லீடாக விளையா டுவதற்கான முதல் தேர்வாக சிம்ரன் இருந்தார். ஆனால் அவரது மற்ற கடமைகளின் காரணமாக அவர் விலகினார். நடிகை தனது படைப்புளுக்கு கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றார்.

மேலதிக வாய்ப் புகளைப் பெறத் தவறி யதால் மோனிகா குறைந்த பட்ஜெட்டில் இந்தி வ யது வந்த திரைப்படமான கா மா சுந் தரி யில் ஒரு க வ ர் ச் சியா ன முன்னணி கதா பாத் திரத் தில் நடித்தார். பின்னர் அவர் ஷிகார் ஒரு உருப்படி எண்ணில் காணப்ப ட்டார் அந்த படத்தின்க்ளை மாக் ஸில் ஒரு கி ள ப் நடன பாடலை நிக ழ்த்தி னார்.

அவர் ஆ ண் கள் அனு மதிக்க ப்படாத படத்தில் பணிபுரிய கை யெழு த்திட்டார். அங்கு அவர் ஒரு லெ ஸ்பி யன் பெ ண் ணை பயல்ரோ ஹத்கி சித்தரித்த ஒரு பெ ண்ணை கா த லிக்கி றார். மேலும் மோனிகா அவர்கள் தொலைக் காட்சி சீரியல்களில் 2017 ஆம் இந்தி நகைச்சுவை நிக ழ்ச்சி யான தி கபில் சர்மா ஷோவில் வழ க்கமான நடிக உறுப்பினராக சேர்ந்தார்.

நடிகை மோனிகா அவர்கள் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றும் சத்யாபிரகாஷ் சிங்க் என்பவரை தி ரு ம ண ம் செய்து கொண்டார். சத்யாபிரகாஷ் மற்றும் நடிகை மோனிகா அவர்கள் சில கருத்து வேறுபாடு கார ணமா க அதாவது உ ட ல் ரீ தியான பா திப்பி ற்கு உ ள்ளா கி இருவரும் பி ரி ந்த னர்.

இவர் தற்போது தி ரும ணம் செய்து கொள்ளாமல் தனியாக வா ழ்ந்து வருகி றார். இவர் சினிமாவில் ஜொ லிக்க முடியாமல் சீரியல் பக்கம் தி ரு ம்பினர்.இவர் நடித்து சீரியல் தொடர்கள் பல வெற்றி தொட ர்களா கவே இருந்து வந்தது.

தற்போது இவரது சமீ பத்தி ய புகைப்படம் ஒன்று இ ணையத் தில் ப ரவி வருகிறது. அதனை கண்ட ரசிகர்கள் மின்சார கண்ணா படத்தில் நடித்த நடிகையா என வாயை பிளந்து ஆச் சிரிய த்துடன் பார்த்து வந்தனர்.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.