தமி ழ் ப ட த் தை த வி ர வே று எ ந் த மொ ழி யி லு ம் ந டி க் க மா ட் டே ன் … ! ! ! அ ட இ வ ர் த மி ழ் நா ட் டி ற் கே பி டி த் த ந டி க ர் ஆ ச் சே … ! ! ! 4 0 0 தி ரை ப் ப ட ங் க ளு க் கு மே லே ந டி த் தா லு ம் த மி ழ் மொ ழி யி ல் தா ன் ந டி ப் பே ன் எ ன் ற ச ப த த் தோ டு இ ரு ந் த ஒ ரே ந டி க ர் யா ர் தெ ரி யு மா… ? ? ?

0

தமிழ் படத்தை தவிர வேறு எந்த மொழியிலும் நடிக்க மாட்டேன்…!! அட இவர் தமிழ்நாட்டிற்கே பிடித்த நடிகர் ஆச்சே…!! 400 திரைப்படங்களுக்கு மேலே நடித்தாலும் தமிழ் மொழியில் தான் நடிப்பேன் என்ற சபதத்தோடு இருந்த ஒரே நடிகர் யார் தெரியுமா…?தமிழ் சினிமாவில் ஒரு நடிகர் தற்பொழுது ஒரு திரைப்படத்தில் நடிக்க ஒரு ஆண்டுகளுக்குப் பக்கம் ஆகிறது காமெடி நடிகர்கள் என்றால் நான் ஒரு வருடத்திற்கு பல திரைப்படங்களில் நடிக்க முடியும். அந்த வகையில் தமிழ் சினிமாவில் நிறைய ஹீரோக்கள் இருக்கிறார்கள் எம்ஜிஆர் சிவாஜி தொடங்கி தற்போது தனுஷ் சிம்பு வரைக்கும் நிறைய நடிகர்கள் இருக்கிறார்கள் ஆனால் காமெடி நடிகர்கள் மிக மிகக் குறைவு.

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி காமெடி நடிகர் என்றால் அது நாகேஷ் அவர்களைக் கூறலாம் அவர்கள்தான் எம்ஜிஆர் சிவாஜி காலத்திலிருந்து நடித்தார்கள் அதற்கு அடுத்த தலைமுறையிலும் அவர் நடித்தார் ஆனால் அவரின் தலை முறை முடியும் முன்னே தமிழ் சினிமாவிற்கு அறிமுகமான மாபெரும் உன்னதமான காமெடி நடிகர் என்றால் அவர்தான் நமது கவுண்டமணி அவர்கள்.

முதன் முதலில் ஒரு சில திரைப்படங்களில் துணை கதாபாத்திரமாக அதாவது சின்னஞ் சிறு வேடத்தில் சிறிய காட்சிகளில் நடித்து சென்ற இவர் ஒரு கட்டத்திற்கு மேல் முன்னணி காமெடி நடிகராக வலம்வந்தார். இவரின் பேச்சு நகைச்சுவையும் மக்களுக்கு பிடித்துவிட அதன் பின்பு இவர் நடிக்காத திரைப்படங்களே இருக்காது அந்த அளவிற்கு இவருக்கு ரசிகர்கள் கூறினார்கள் இவரும் மிகவும் பிசியான நடிகராக மாறினார்.

கவுண்டமணியுடன் ஜோடி சேர்ந்த செந்தில் இவர்கள் இருவரும் நடித்த திரைப்படங்களை மக்கள் பெரிதும் விரும்பினார்கள். இவர்கள் இருவரும் செய்யும் நகைச்சுவை இன்றளவிலும் பேசப்பட்டு வருகிறது அதுமட்டுமல்லாமல் கவுண்டமணி அவர்களிடம் செந்தில் அவர்கள் நடிக்கும் மற்றும் அந்த காட்சியில் இடம்பெறும் கதாபாத்திரம் என அனைத்துமே மக்களை வெகுவாக கவர்ந்ததால் இவர்களுக்கு நடிகர் நடிகைகளை விட அதிகமான ரசிகர்கள் இருந்தார்கள்.

தற்பொழுது வரையிலும் காமெடி சூப்பர் ஸ்டார் என்றால் அது நமது கவுண்டமணி அவர்களை மட்டும் தான் கூறுவார்கள் அந்தளவிற்கு நகைச்சுவை காட்சிகளை கொடுத்தது மக்கள் மனதில் இடம் பிடித்த இவர் தமிழில் கிட்டத்தட்ட 450 திரைப் படங்களுக்கு மேல் நடித்திருக்கிறார். இதில் கதாநாயகனாகவும் ஒரு சில திரைப்படங்களில் நடித்திருக்கிறார்.

ஆனால் வேற்று மொழிப் படங்களில் நடிக்கமாட்டேன் என்று உறுதியோடு இருந்து உள்ளார். ஏனென்றால் தமிழ் மொழியில் மட்டும் தான் நடிப்பேன் வேறு எந்த மொழியிலும் நடிக்க மாட்டேன் என்று சபதத்தோடு இருந்தவர் நடிகர் கவுண்டமணி இவருக்கு அழைப்பு வராத மொழித் திரைப்படங்களில் கிடையாது அந்த அளவிற்கு நிறைய மொழித் திரைப்படங்களில் இவருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்ததில் நடிக்காத ஒரு பச்சை தமிழனாக இருந்து வந்து இருக்கிறார் நடிகர் கவுண்டமணி.

Leave A Reply

Your email address will not be published.